Ngày 18/04/2022
18-04 16:00
Kapfenberg
0-2
SKU Amstetten
18-04 22:00
SV Horn
0-1
Austria Wien (Youth)
18-04 21:45
Floridsdorfer AC
2-1
Grazer AK
18-04 15:30
FC Blau Weiss Linz
3-0
FC Wacker Innsbruck
18-04 19:30
Austria Lustenau
4-0
FC Dornbirn 1913
18-04 21:00
St.Polten
2-1
FC Superfund Pasching
18-04 19:30
Rapid Vienna (Youth)
2-2
SK Vorwarts Steyr
18-04 19:30
FC Liefering
1-1
Lafnitz
Ngày 23/07/2022
23-07 22:00
Grazer AK
0-0
Floridsdorfer AC
23-07 22:00
St.Polten
2-0
FC Dornbirn 1913
Ngày 29/10/2022
29-10 19:00
FC Blau Weiss Linz
4-0
FC Liefering
29-10 19:00
Rapid Vienna (Youth)
2-1
Trenkwalder Admira Wacker
29-10 19:00
Floridsdorfer AC
0-3
FC Dornbirn 1913
Ngày 30/10/2021
30-10 19:30
Austria Wien (Youth)
1-3
Kapfenberg
30-10 19:30
FC Dornbirn 1913
1-2
Grazer AK
30-10 17:00
FC Blau Weiss Linz
0-2
Floridsdorfer AC
Ngày 22/04/2022
22-04 23:10
Kapfenberg
1-2
Austria Lustenau
22-04 23:30
Austria Wien (Youth)
1-4
FC Blau Weiss Linz
22-04 23:30
SKU Amstetten
0-0
SV Horn
22-04 23:30
FC Wacker Innsbruck
2-1
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 29/07/2022
29-07 23:10
Rapid Vienna (Youth)
1-5
St.Polten
29-07 23:10
FC Dornbirn 1913
1-3
SKU Amstetten
29-07 23:10
FC Blau Weiss Linz
4-2
Austria Wien (Youth)
29-07 23:10
Kapfenberg
0-1
SV Horn
Ngày 05/08/2022
05-08 23:10
SKU Amstetten
1-1
Trenkwalder Admira Wacker
05-08 23:10
SV Horn
2-1
FC Blau Weiss Linz
05-08 23:10
First Wien 1894
1-1
St.Polten
05-08 23:10
Austria Wien (Youth)
2-2
Kapfenberg
Ngày 05/11/2022
05-11 20:30
Grazer AK
2-0
FC Dornbirn 1913
05-11 00:10
First Wien 1894
2-2
Rapid Vienna (Youth)
05-11 00:10
Austria Wien (Youth)
0-0
Floridsdorfer AC
05-11 02:30
Trenkwalder Admira Wacker
0-4
FC Blau Weiss Linz
05-11 20:30
SK Vorwarts Steyr
1-3
Sturm Graz (Youth)
05-11 00:10
St.Polten
2-1
Lafnitz
05-11 20:30
Kapfenberg
3-2
FC Liefering
Ngày 25/07/2021
25-07 01:00
FC Blau Weiss Linz
2-1
FC Dornbirn 1913
25-07 15:30
Austria Lustenau
2-1
Grazer AK
Ngày 06/11/2021
06-11 02:25
Grazer AK
0-3
SKU Amstetten
06-11 00:30
Floridsdorfer AC
2-2
Lafnitz
06-11 00:30
Austria Lustenau
2-0
SV Horn
06-11 20:30
SK Vorwarts Steyr
4-1
FC Dornbirn 1913
06-11 20:30
FC Liefering
0-0
FC Blau Weiss Linz
06-11 00:30
FC Wacker Innsbruck
1-2
St.Polten
06-11 00:30
Kapfenberg
1-1
FC Superfund Pasching
Ngày 06/05/2022
06-05 23:30
FC Wacker Innsbruck
2-3
SV Horn
06-05 23:30
SK Vorwarts Steyr
2-1
FC Liefering
06-05 23:30
Rapid Vienna (Youth)
0-3
Lafnitz
06-05 23:30
Kapfenberg
5-1
Austria Wien (Youth)
06-05 23:30
SKU Amstetten
0-1
FC Superfund Pasching
Ngày 12/08/2022
12-08 23:10
Floridsdorfer AC
2-1
SK Vorwarts Steyr
12-08 23:10
FC Dornbirn 1913
0-1
SV Horn
12-08 23:10
Trenkwalder Admira Wacker
3-2
Austria Wien (Youth)
12-08 23:10
St.Polten
2-5
Sturm Graz (Youth)
12-08 23:10
FC Liefering
1-1
First Wien 1894
Ngày 13/11/2022
13-11 16:30
Rapid Vienna (Youth)
2-0
Austria Wien (Youth)
Ngày 06/08/2021
06-08 23:30
Austria Lustenau
2-1
FC Liefering
06-08 23:30
Kapfenberg
1-2
FAC Team Fur Wien
06-08 23:30
Austria Wien (Youth)
0-0
Grazer AK
06-08 23:30
SKU Amstetten
3-0
SK Vorwarts Steyr
Ngày 20/11/2021
20-11 00:30
SV Horn
2-3
FC Liefering
20-11 00:30
FC Superfund Pasching
0-1
Floridsdorfer AC
20-11 20:30
FC Blau Weiss Linz
2-2
Kapfenberg
20-11 02:25
Austria Wien (Youth)
1-4
Austria Lustenau
20-11 00:30
SKU Amstetten
5-2
Rapid Vienna (Youth)
20-11 20:30
FC Dornbirn 1913
1-0
FC Wacker Innsbruck
20-11 00:30
St.Polten
1-1
SK Vorwarts Steyr
Ngày 13/05/2022
13-05 23:30
FC Blau Weiss Linz
3-0
FC Liefering
13-05 23:30
Austria Wien (Youth)
3-3
Rapid Vienna (Youth)
13-05 23:30
SKU Amstetten
3-0
Grazer AK
13-05 23:30
St.Polten
3-1
FC Wacker Innsbruck
13-05 23:30
Lafnitz
1-0
Floridsdorfer AC
13-05 23:30
SV Horn
1-2
Austria Lustenau
13-05 23:30
FC Superfund Pasching
1-1
Kapfenberg
13-05 23:30
FC Dornbirn 1913
2-3
SK Vorwarts Steyr
Ngày 20/08/2022
20-08 01:30
First Wien 1894
1-1
Trenkwalder Admira Wacker
20-08 19:30
Lafnitz
1-1
FC Dornbirn 1913
Ngày 04/03/2023
04-03 00:10
Austria Wien (Youth)
0-2
First Wien 1894
04-03 02:30
St.Polten
0-2
SV Horn
04-03 00:10
Lafnitz
1-1
SK Vorwarts Steyr
04-03 00:10
Floridsdorfer AC
0-1
Sturm Graz (Youth)
04-03 20:30
FC Dornbirn 1913
1-2
Rapid Vienna (Youth)
04-03 20:00
FC Blau Weiss Linz
2-0
Kapfenberg
Ngày 13/08/2021
13-08 23:30
Grazer AK
5-1
FC Superfund Pasching
13-08 23:30
FAC Team Fur Wien
3-1
Austria Lustenau
13-08 23:30
FC Dornbirn 1913
1-1
Austria Wien (Youth)
13-08 23:30
SK Vorwarts Steyr
0-1
FC Wacker Innsbruck
13-08 23:30
FC Liefering
1-1
SKU Amstetten
Ngày 12/02/2022
12-02 20:30
SK Vorwarts Steyr
2-2
SV Horn
Ngày 22/05/2022
22-05 22:00
FC Liefering
4-1
SV Horn
22-05 22:00
Kapfenberg
0-0
FC Blau Weiss Linz
22-05 22:00
Grazer AK
4-1
Lafnitz
22-05 22:00
Floridsdorfer AC
3-1
FC Superfund Pasching
22-05 22:00
Austria Lustenau
4-0
Austria Wien (Youth)
22-05 22:00
FC Wacker Innsbruck
3-0
FC Dornbirn 1913
22-05 22:00
SK Vorwarts Steyr
2-0
St.Polten
22-05 22:00
Rapid Vienna (Youth)
5-2
SKU Amstetten
Ngày 28/08/2022
28-08 15:30
FC Blau Weiss Linz
4-1
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 11/03/2023
11-03 00:10
Austria Wien (Youth)
0-2
St.Polten
11-03 00:10
SKU Amstetten
1-0
Floridsdorfer AC
11-03 00:10
SK Vorwarts Steyr
1-1
Kapfenberg
11-03 00:10
FC Liefering
3-1
SV Horn
11-03 00:10
Lafnitz
1-1
FC Blau Weiss Linz
11-03 02:30
First Wien 1894
0-2
Grazer AK
Ngày 22/08/2021
22-08 15:30
Kapfenberg
1-2
Grazer AK
Ngày 09/09/2022
09-09 23:10
Trenkwalder Admira Wacker
1-2
Sturm Graz (Youth)
09-09 23:10
FC Dornbirn 1913
2-1
Kapfenberg
09-09 23:10
FC Blau Weiss Linz
1-0
Lafnitz
09-09 23:10
Austria Wien (Youth)
3-0
SK Vorwarts Steyr
Ngày 30/10/2022
30-10 18:30
Sturm Graz (Youth)
0-1
Kapfenberg
30-10 16:30
Lafnitz
1-1
SV Horn
Ngày 31/10/2021
31-10 18:30
St.Polten
1-1
Austria Lustenau
31-10 16:30
FC Superfund Pasching
0-5
SKU Amstetten
Ngày 29/04/2022
29-04 23:10
St.Polten
4-1
Kapfenberg
29-04 23:30
FC Liefering
1-1
Grazer AK
29-04 23:30
Lafnitz
1-0
SK Vorwarts Steyr
29-04 23:40
SV Horn
0-3
Floridsdorfer AC
29-04 23:30
FC Superfund Pasching
3-3
FC Wacker Innsbruck
29-04 23:30
Austria Wien (Youth)
0-5
SKU Amstetten
Ngày 30/07/2021
30-07 23:30
FC Wacker Innsbruck
2-0
Kapfenberg
30-07 23:30
Rapid Vienna (Youth)
0-0
FC Superfund Pasching
30-07 23:30
FC Liefering
2-1
St.Polten
30-07 23:30
Lafnitz
1-4
Austria Lustenau
30-07 23:30
Grazer AK
1-1
SV Horn
Ngày 07/05/2022
07-05 19:00
Grazer AK
2-0
FC Dornbirn 1913
07-05 01:25
Floridsdorfer AC
2-0
FC Blau Weiss Linz
Ngày 25/02/2023
25-02 02:30
SK Vorwarts Steyr
0-4
FC Blau Weiss Linz
25-02 00:10
Rapid Vienna (Youth)
1-0
Floridsdorfer AC
25-02 20:30
Kapfenberg
4-2
Austria Wien (Youth)
25-02 00:10
SV Horn
2-1
Grazer AK
25-02 00:10
First Wien 1894
0-2
FC Liefering
25-02 20:30
SKU Amstetten
3-3
FC Dornbirn 1913
25-02 00:10
Trenkwalder Admira Wacker
1-2
Lafnitz
Ngày 21/08/2022
21-08 15:30
SK Vorwarts Steyr
1-1
Grazer AK
21-08 15:30
Sturm Graz (Youth)
0-2
FC Blau Weiss Linz
Ngày 04/09/2022
04-09 17:30
Kapfenberg
1-5
Grazer AK
04-09 01:00
Sturm Graz (Youth)
1-2
Austria Wien (Youth)
04-09 01:00
Rapid Vienna (Youth)
0-1
FC Dornbirn 1913
04-09 15:30
St.Polten
1-2
Floridsdorfer AC
04-09 01:00
SKU Amstetten
1-0
FC Blau Weiss Linz
Ngày 22/07/2022
22-07 23:10
Austria Wien (Youth)
2-2
FC Liefering
22-07 23:10
SK Vorwarts Steyr
2-2
Rapid Vienna (Youth)
22-07 23:10
SV Horn
2-1
Sturm Graz (Youth)
22-07 23:10
SKU Amstetten
3-0
Kapfenberg
22-07 22:59
First Wien 1894
2-0
FC Blau Weiss Linz
Ngày 29/10/2021
29-10 23:30
FC Liefering
1-1
SK Vorwarts Steyr
29-10 23:30
Lafnitz
4-2
Rapid Vienna (Youth)
29-10 23:30
SV Horn
0-2
FC Wacker Innsbruck
Ngày 30/04/2022
30-04 19:30
FC Dornbirn 1913
2-1
Rapid Vienna (Youth)
30-04 19:30
FC Blau Weiss Linz
1-1
Austria Lustenau
Ngày 13/08/2022
13-08 01:30
FC Blau Weiss Linz
1-1
Grazer AK
Ngày 08/08/2021
08-08 01:00
FC Wacker Innsbruck
0-0
Lafnitz
08-08 15:30
SV Horn
1-1
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 30/07/2022
30-07 01:30
Trenkwalder Admira Wacker
4-3
Grazer AK
Ngày 28/10/2022
28-10 23:10
First Wien 1894
4-0
SK Vorwarts Steyr
28-10 23:10
SKU Amstetten
2-2
Grazer AK
28-10 23:10
St.Polten
5-0
Austria Wien (Youth)
Ngày 23/07/2021
23-07 23:30
Kapfenberg
0-2
FC Liefering
23-07 23:30
SV Horn
2-1
SK Vorwarts Steyr
23-07 23:30
FC Superfund Pasching
2-4
Lafnitz
23-07 23:30
Austria Wien (Youth)
1-1
FC Wacker Innsbruck
23-07 23:30
SKU Amstetten
1-1
FAC Team Fur Wien
Ngày 06/08/2022
06-08 19:30
SK Vorwarts Steyr
2-1
FC Dornbirn 1913
06-08 19:30
Grazer AK
1-0
FC Liefering
06-08 01:30
Lafnitz
0-4
Floridsdorfer AC
Ngày 12/11/2022
12-11 00:10
FC Liefering
1-0
Trenkwalder Admira Wacker
12-11 00:10
Lafnitz
5-1
Sturm Graz (Youth)
12-11 20:30
Grazer AK
3-1
Kapfenberg
12-11 00:10
Floridsdorfer AC
2-1
SV Horn
12-11 00:10
FC Dornbirn 1913
0-2
SK Vorwarts Steyr
12-11 20:30
FC Blau Weiss Linz
3-0
First Wien 1894
12-11 02:30
SKU Amstetten
0-4
St.Polten
Ngày 14/08/2022
14-08 15:30
Kapfenberg
1-5
Lafnitz
14-08 01:00
Rapid Vienna (Youth)
2-2
SKU Amstetten
Ngày 23/04/2022
23-04 01:25
SK Vorwarts Steyr
1-0
Floridsdorfer AC
23-04 19:30
FC Dornbirn 1913
1-4
Lafnitz
Ngày 03/05/2022
03-05 23:30
FC Superfund Pasching
4-3
FC Liefering
Ngày 24/04/2022
24-04 15:30
Grazer AK
1-0
St.Polten
Ngày 26/05/2021
26-05 22:59
SG Austria Klagenfurt
4-0
St.Polten
Ngày 29/05/2021
29-05 22:00
St.Polten
0-1
SG Austria Klagenfurt
Ngày 08/05/2022
08-05 15:30
Austria Lustenau
3-0
St.Polten
Ngày 03/10/2020
03-10 19:30
Kapfenberg
0-0
Austria Wien (Youth)
03-10 01:25
SKU Amstetten
2-2
FC Wacker Innsbruck
03-10 19:30
FC Blau Weiss Linz
1-2
FC Dornbirn 1913
03-10 19:30
Austria Lustenau
4-0
SK Vorwarts Steyr
03-10 17:30
Rapid Vienna (Youth)
2-3
Lafnitz
Ngày 13/03/2021
13-03 00:30
Austria Wien (Youth)
1-2
SG Austria Klagenfurt
13-03 02:25
SK Vorwarts Steyr
2-2
Grazer AK
13-03 00:30
Lafnitz
3-2
SV Horn
13-03 20:30
FAC Team Fur Wien
1-0
Rapid Vienna (Youth)
13-03 00:30
FC Superfund Pasching
1-3
Austria Lustenau
13-03 20:30
FC Dornbirn 1913
0-1
SKU Amstetten
13-03 00:30
FC Blau Weiss Linz
3-0
Kapfenberg
Ngày 23/05/2021
23-05 22:00
Lafnitz
4-4
Austria Lustenau
23-05 22:00
SV Horn
3-0
SKU Amstetten
23-05 22:00
Grazer AK
1-0
Kapfenberg
23-05 22:00
FC Dornbirn 1913
0-4
FAC Team Fur Wien
23-05 22:00
FC Wacker Innsbruck
0-1
FC Superfund Pasching
23-05 22:00
Rapid Vienna (Youth)
1-2
SG Austria Klagenfurt
23-05 22:00
FC Liefering
1-1
FC Blau Weiss Linz
Ngày 23/10/2020
23-10 23:30
SK Vorwarts Steyr
1-1
Rapid Vienna (Youth)
23-10 23:30
Lafnitz
2-1
SG Austria Klagenfurt
23-10 23:30
Grazer AK
2-1
SKU Amstetten
23-10 23:30
FC Superfund Pasching
0-5
Kapfenberg
23-10 23:30
FC Dornbirn 1913
0-0
SV Horn
23-10 23:30
Austria Wien (Youth)
1-1
Austria Lustenau
23-10 23:30
FC Wacker Innsbruck
0-4
FC Blau Weiss Linz
Ngày 20/03/2021
20-03 21:30
SG Austria Klagenfurt
2-1
SK Vorwarts Steyr
20-03 18:30
Rapid Vienna (Youth)
3-2
FC Dornbirn 1913
20-03 00:30
Kapfenberg
1-0
FAC Team Fur Wien
20-03 02:25
Grazer AK
1-1
Lafnitz
Ngày 31/10/2020
31-10 00:30
Austria Wien (Youth)
0-2
FC Liefering
31-10 20:30
SG Austria Klagenfurt
3-0
SKU Amstetten
31-10 00:30
FC Wacker Innsbruck
3-2
SV Horn
31-10 00:30
SK Vorwarts Steyr
3-3
FAC Team Fur Wien
31-10 00:30
Lafnitz
2-0
Kapfenberg
31-10 00:30
FC Superfund Pasching
2-0
Grazer AK
31-10 18:00
FC Blau Weiss Linz
3-1
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 02/04/2021
02-04 23:30
Grazer AK
1-2
FC Liefering
02-04 23:30
FC Superfund Pasching
0-0
SV Horn
02-04 23:30
FC Dornbirn 1913
1-4
FC Blau Weiss Linz
02-04 23:30
Austria Wien (Youth)
1-2
Kapfenberg
02-04 23:10
FC Wacker Innsbruck
3-1
SKU Amstetten
02-04 23:30
SK Vorwarts Steyr
0-0
Austria Lustenau
02-04 23:30
Lafnitz
0-1
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 25/11/2020
25-11 00:00
Kapfenberg
0-2
Austria Lustenau
Ngày 05/04/2021
05-04 15:30
FC Liefering
0-0
FAC Team Fur Wien
05-04 15:30
Kapfenberg
0-3
FC Superfund Pasching
05-04 19:30
SV Horn
2-4
FC Dornbirn 1913
05-04 21:30
FC Blau Weiss Linz
2-1
FC Wacker Innsbruck
05-04 23:30
SKU Amstetten
1-4
Grazer AK
05-04 19:30
Austria Lustenau
0-3
Austria Wien (Youth)
05-04 19:30
SG Austria Klagenfurt
0-2
Lafnitz
05-04 17:30
Rapid Vienna (Youth)
0-1
SK Vorwarts Steyr
Ngày 22/11/2020
22-11 16:30
Rapid Vienna (Youth)
1-2
Grazer AK
Ngày 16/03/2022
16-03 00:30
Floridsdorfer AC
3-0
Kapfenberg
Ngày 18/03/2023
18-03 00:10
SV Horn
2-2
SK Vorwarts Steyr
18-03 20:30
Grazer AK
3-0
Austria Wien (Youth)
18-03 02:30
Floridsdorfer AC
0-0
Trenkwalder Admira Wacker
18-03 20:30
FC Dornbirn 1913
2-1
Lafnitz
18-03 00:10
St.Polten
2-0
FC Liefering
18-03 20:30
Rapid Vienna (Youth)
2-2
First Wien 1894
18-03 00:10
Kapfenberg
3-1
Sturm Graz (Youth)
Ngày 29/08/2021
29-08 15:30
FC Wacker Innsbruck
1-0
SKU Amstetten
29-08 01:00
Rapid Vienna (Youth)
1-2
Austria Lustenau
Ngày 06/03/2022
06-03 16:30
FC Blau Weiss Linz
3-0
Lafnitz
Ngày 16/09/2022
16-09 23:10
SV Horn
0-3
First Wien 1894
16-09 23:10
FC Blau Weiss Linz
0-1
St.Polten
16-09 23:10
Lafnitz
2-0
Austria Wien (Youth)
16-09 23:10
Kapfenberg
2-4
Trenkwalder Admira Wacker
Ngày 17/09/2021
17-09 23:30
SKU Amstetten
1-0
FC Blau Weiss Linz
17-09 23:10
FC Wacker Innsbruck
2-2
FC Liefering
17-09 23:30
Lafnitz
1-0
St.Polten
17-09 23:30
SV Horn
0-1
Kapfenberg
17-09 23:30
FC Superfund Pasching
2-2
Austria Wien (Youth)
Ngày 12/03/2022
12-03 00:30
FC Liefering
0-0
Austria Wien (Youth)
12-03 00:30
Lafnitz
2-0
SKU Amstetten
12-03 00:10
Grazer AK
0-0
Kapfenberg
12-03 00:30
FC Superfund Pasching
3-1
SK Vorwarts Steyr
12-03 20:30
FC Dornbirn 1913
2-1
SV Horn
12-03 02:25
St.Polten
0-1
Floridsdorfer AC
12-03 00:30
Rapid Vienna (Youth)
0-3
FC Blau Weiss Linz
Ngày 01/10/2022
01-10 01:30
St.Polten
2-3
SKU Amstetten
01-10 19:30
Rapid Vienna (Youth)
0-1
Lafnitz
01-10 19:30
Grazer AK
1-1
Sturm Graz (Youth)
01-10 19:30
Trenkwalder Admira Wacker
3-1
FC Liefering
Ngày 25/09/2021
25-09 19:30
Floridsdorfer AC
0-0
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 19/03/2022
19-03 20:30
Kapfenberg
2-0
FC Dornbirn 1913
19-03 00:30
SV Horn
2-1
Lafnitz
19-03 20:30
FC Blau Weiss Linz
2-0
FC Superfund Pasching
19-03 00:30
Austria Wien (Youth)
0-0
St.Polten
19-03 02:25
SKU Amstetten
1-0
FC Wacker Innsbruck
19-03 00:30
Austria Lustenau
1-1
Rapid Vienna (Youth)
19-03 00:30
SK Vorwarts Steyr
3-2
Grazer AK
Ngày 09/10/2022
09-10 15:30
SV Horn
2-1
Trenkwalder Admira Wacker
09-10 15:30
Sturm Graz (Youth)
0-1
First Wien 1894
Ngày 03/10/2021
03-10 01:00
Grazer AK
1-0
Floridsdorfer AC
03-10 15:30
FC Wacker Innsbruck
0-1
FC Blau Weiss Linz
Ngày 08/04/2022
08-04 23:30
FC Liefering
0-1
FC Wacker Innsbruck
08-04 23:30
Kapfenberg
0-0
SV Horn
08-04 23:30
Grazer AK
2-2
Rapid Vienna (Youth)
08-04 23:30
FC Blau Weiss Linz
5-2
SKU Amstetten
08-04 23:30
Austria Wien (Youth)
4-0
FC Superfund Pasching
Ngày 21/10/2022
21-10 23:10
FC Liefering
6-1
Rapid Vienna (Youth)
21-10 23:10
Austria Wien (Youth)
1-5
SKU Amstetten
Ngày 16/10/2021
16-10 19:30
Lafnitz
2-0
FC Dornbirn 1913
16-10 19:30
SV Horn
0-3
SKU Amstetten
16-10 19:30
Rapid Vienna (Youth)
0-3
FC Wacker Innsbruck
Ngày 15/04/2022
15-04 23:30
FC Superfund Pasching
0-1
Austria Lustenau
15-04 23:30
FC Dornbirn 1913
1-4
FC Liefering
15-04 23:10
SKU Amstetten
2-1
St.Polten
15-04 23:30
FC Wacker Innsbruck
1-1
Grazer AK
15-04 23:30
SK Vorwarts Steyr
3-1
Kapfenberg
15-04 23:30
Lafnitz
1-0
Austria Wien (Youth)
15-04 23:30
SV Horn
2-1
FC Blau Weiss Linz
Ngày 26/10/2020
26-10 22:59
Grazer AK
3-1
FC Blau Weiss Linz
26-10 16:30
FAC Team Fur Wien
2-1
Austria Wien (Youth)
26-10 20:30
FC Liefering
1-0
Lafnitz
26-10 16:30
Rapid Vienna (Youth)
1-2
Austria Lustenau
26-10 16:30
Kapfenberg
1-1
SG Austria Klagenfurt
26-10 20:30
FC Dornbirn 1913
0-1
FC Wacker Innsbruck
Ngày 08/11/2020
08-11 02:25
FC Dornbirn 1913
0-3
Lafnitz
08-11 18:30
FC Wacker Innsbruck
3-0
Austria Wien (Youth)
08-11 16:30
SK Vorwarts Steyr
1-1
FC Blau Weiss Linz
Ngày 19/02/2022
19-02 20:30
Kapfenberg
3-2
FC Wacker Innsbruck
19-02 00:30
SV Horn
0-2
Grazer AK
19-02 00:30
FC Superfund Pasching
1-3
Rapid Vienna (Youth)
19-02 00:30
Austria Wien (Youth)
0-2
Floridsdorfer AC
19-02 20:30
SKU Amstetten
4-0
FC Dornbirn 1913
19-02 20:30
Austria Lustenau
2-1
Lafnitz
Ngày 20/08/2021
20-08 23:30
FAC Team Fur Wien
2-0
St.Polten
20-08 23:30
FC Blau Weiss Linz
1-0
Rapid Vienna (Youth)
20-08 23:30
Austria Wien (Youth)
0-2
FC Liefering
20-08 23:30
SKU Amstetten
1-1
Lafnitz
20-08 23:30
SK Vorwarts Steyr
0-0
FC Superfund Pasching
Ngày 26/02/2022
26-02 20:30
FC Dornbirn 1913
2-2
FC Superfund Pasching
26-02 00:30
St.Polten
1-1
FC Blau Weiss Linz
26-02 00:30
Rapid Vienna (Youth)
3-2
SV Horn
26-02 02:25
FC Liefering
2-5
Austria Lustenau
26-02 20:30
Lafnitz
2-2
FC Wacker Innsbruck
26-02 00:30
Grazer AK
1-3
Austria Wien (Youth)
Ngày 10/09/2021
10-09 23:30
Kapfenberg
1-0
Lafnitz
10-09 23:30
SV Horn
1-1
FC Superfund Pasching
10-09 23:30
Floridsdorfer AC
1-3
FC Wacker Innsbruck
10-09 23:30
Austria Wien (Youth)
2-0
SK Vorwarts Steyr
Ngày 05/03/2022
05-03 20:30
Austria Wien (Youth)
1-2
FC Dornbirn 1913
05-03 20:30
SKU Amstetten
2-2
FC Liefering
05-03 00:10
FC Wacker Innsbruck
1-2
SK Vorwarts Steyr
05-03 00:30
Kapfenberg
1-2
Rapid Vienna (Youth)
05-03 00:30
SV Horn
0-1
St.Polten
05-03 00:30
FC Superfund Pasching
0-4
Grazer AK
Ngày 26/09/2021
26-09 15:30
Austria Wien (Youth)
0-1
Lafnitz
26-09 15:30
Grazer AK
3-1
FC Wacker Innsbruck
Ngày 01/04/2022
01-04 23:30
FC Wacker Innsbruck
1-1
Floridsdorfer AC
01-04 23:30
SK Vorwarts Steyr
1-0
Austria Wien (Youth)
01-04 23:30
Lafnitz
3-2
Kapfenberg
01-04 23:30
FC Superfund Pasching
2-2
SV Horn
01-04 23:30
SKU Amstetten
0-2
Austria Lustenau
Ngày 15/10/2022
15-10 01:30
Rapid Vienna (Youth)
0-1
SV Horn
15-10 19:30
Lafnitz
0-3
FC Liefering
15-10 19:30
FC Blau Weiss Linz
4-1
SK Vorwarts Steyr
15-10 19:30
Trenkwalder Admira Wacker
1-0
FC Dornbirn 1913
Ngày 02/10/2021
02-10 19:30
Lafnitz
1-3
FC Liefering
02-10 01:25
FC Dornbirn 1913
0-2
Austria Lustenau
Ngày 22/10/2022
22-10 01:30
SK Vorwarts Steyr
2-1
Lafnitz
22-10 19:30
Kapfenberg
2-4
FC Blau Weiss Linz
22-10 19:30
SV Horn
0-1
St.Polten
22-10 19:30
FC Dornbirn 1913
3-1
Sturm Graz (Youth)
Ngày 23/10/2021
23-10 19:30
Rapid Vienna (Youth)
1-1
FC Dornbirn 1913
23-10 19:30
Grazer AK
0-3
FC Liefering
23-10 01:25
Austria Lustenau
0-1
FC Blau Weiss Linz
Ngày 21/11/2021
21-11 16:30
Lafnitz
1-4
Grazer AK
Ngày 14/08/2021
14-08 19:30
Rapid Vienna (Youth)
0-3
Kapfenberg
14-08 01:25
Lafnitz
3-1
FC Blau Weiss Linz
Ngày 02/09/2022
02-09 23:10
Lafnitz
3-0
First Wien 1894
02-09 23:10
SV Horn
3-1
FC Liefering
Ngày 21/08/2021
21-08 01:25
Austria Lustenau
2-1
FC Wacker Innsbruck
21-08 19:30
SV Horn
3-1
FC Dornbirn 1913
Ngày 11/09/2021
11-09 19:30
St.Polten
0-3
FC Dornbirn 1913
11-09 19:30
Austria Lustenau
3-1
SKU Amstetten
11-09 01:25
FC Blau Weiss Linz
1-0
Grazer AK
Ngày 17/09/2022
17-09 01:30
SKU Amstetten
1-1
SK Vorwarts Steyr
17-09 19:30
Rapid Vienna (Youth)
3-0
Grazer AK
Ngày 13/03/2022
13-03 16:30
FC Wacker Innsbruck
3-0
Austria Lustenau
Ngày 24/09/2021
24-09 23:30
FC Blau Weiss Linz
3-1
SV Horn
24-09 23:30
Austria Lustenau
5-0
FC Superfund Pasching
24-09 23:10
St.Polten
4-0
SKU Amstetten
24-09 23:30
FC Liefering
4-2
FC Dornbirn 1913
24-09 23:30
Kapfenberg
1-3
SK Vorwarts Steyr
Ngày 03/04/2022
03-04 15:30
Rapid Vienna (Youth)
2-2
FC Liefering
03-04 17:30
FC Dornbirn 1913
3-4
St.Polten
Ngày 09/04/2022
09-04 19:30
Austria Lustenau
3-1
SK Vorwarts Steyr
09-04 19:30
Floridsdorfer AC
1-0
FC Dornbirn 1913
Ngày 23/10/2022
23-10 17:30
Trenkwalder Admira Wacker
1-1
Floridsdorfer AC
23-10 15:30
Grazer AK
1-0
First Wien 1894
Ngày 22/10/2021
22-10 23:30
FC Wacker Innsbruck
5-1
FC Superfund Pasching
22-10 23:30
SK Vorwarts Steyr
1-3
Lafnitz
22-10 23:30
Floridsdorfer AC
3-0
SV Horn
22-10 23:30
SKU Amstetten
2-0
Austria Wien (Youth)
Ngày 16/04/2022
16-04 01:25
Rapid Vienna (Youth)
0-4
Floridsdorfer AC
Ngày 27/11/2021
27-11 20:30
Rapid Vienna (Youth)
0-1
St.Polten
27-11 20:30
FC Liefering
3-2
Kapfenberg
27-11 20:30
FC Dornbirn 1913
2-2
FC Blau Weiss Linz
27-11 00:30
FC Wacker Innsbruck
1-4
Austria Wien (Youth)
27-11 00:30
Lafnitz
2-2
FC Superfund Pasching
27-11 00:30
Grazer AK
0-0
Austria Lustenau
27-11 02:25
Floridsdorfer AC
3-0
SKU Amstetten
Ngày 27/08/2022
27-08 19:30
FC Dornbirn 1913
0-0
First Wien 1894
27-08 01:30
Trenkwalder Admira Wacker
1-0
St.Polten
27-08 19:30
Grazer AK
3-1
Lafnitz
Ngày 05/03/2023
05-03 18:30
FC Liefering
4-0
SKU Amstetten
05-03 16:30
Grazer AK
1-0
Trenkwalder Admira Wacker
Ngày 12/03/2023
12-03 16:30
Trenkwalder Admira Wacker
3-1
Rapid Vienna (Youth)
12-03 18:30
Sturm Graz (Youth)
0-4
FC Dornbirn 1913
Ngày 27/08/2021
27-08 23:30
St.Polten
2-0
Austria Wien (Youth)
27-08 23:30
FC Liefering
0-0
FAC Team Fur Wien
27-08 23:30
Lafnitz
5-1
SV Horn
27-08 23:30
FC Superfund Pasching
2-2
FC Blau Weiss Linz
27-08 23:30
FC Dornbirn 1913
4-1
Kapfenberg
Ngày 11/09/2022
11-09 15:30
First Wien 1894
2-0
SKU Amstetten
Ngày 18/09/2022
18-09 15:30
FC Liefering
0-6
FC Dornbirn 1913
18-09 15:30
Sturm Graz (Youth)
0-0
Floridsdorfer AC
Ngày 07/10/2022
07-10 23:10
SK Vorwarts Steyr
0-1
St.Polten
07-10 23:10
Kapfenberg
0-2
Rapid Vienna (Youth)
07-10 23:10
Austria Wien (Youth)
1-1
Grazer AK
07-10 23:10
SKU Amstetten
0-1
Lafnitz
Ngày 16/10/2022
16-10 15:30
Sturm Graz (Youth)
3-1
SKU Amstetten
16-10 15:30
First Wien 1894
0-1
Austria Wien (Youth)
Ngày 15/10/2021
15-10 23:30
St.Polten
6-1
Grazer AK
15-10 23:30
FC Liefering
2-0
FC Superfund Pasching
15-10 23:30
Floridsdorfer AC
2-0
SK Vorwarts Steyr
15-10 23:30
Austria Lustenau
6-0
Kapfenberg
Ngày 07/11/2021
07-11 16:30
Rapid Vienna (Youth)
2-1
Austria Wien (Youth)
Ngày 07/08/2021
07-08 19:35
FC Superfund Pasching
5-2
FC Dornbirn 1913
07-08 01:25
FC Blau Weiss Linz
1-1
St.Polten
Ngày 26/08/2022
26-08 23:10
FC Liefering
4-2
Sturm Graz (Youth)
26-08 23:10
Kapfenberg
1-1
SK Vorwarts Steyr
26-08 23:10
Floridsdorfer AC
2-3
SKU Amstetten
26-08 23:10
Austria Wien (Youth)
1-1
SV Horn
Ngày 15/08/2021
15-08 15:30
St.Polten
1-3
SV Horn
Ngày 22/02/2022
22-02 02:25
FC Blau Weiss Linz
1-1
SK Vorwarts Steyr
Ngày 10/09/2022
10-09 19:30
FC Liefering
1-2
St.Polten
10-09 19:30
Grazer AK
2-0
SV Horn
10-09 01:30
Floridsdorfer AC
4-1
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 18/09/2021
18-09 19:30
FC Dornbirn 1913
0-2
Floridsdorfer AC
Ngày 02/04/2022
02-04 01:25
Grazer AK
1-0
FC Blau Weiss Linz
Ngày 14/10/2022
14-10 23:10
St.Polten
0-0
Grazer AK
14-10 23:10
Floridsdorfer AC
1-1
Kapfenberg
Ngày 17/10/2021
17-10 15:30
FC Blau Weiss Linz
3-1
Austria Wien (Youth)
Ngày 24/10/2021
24-10 15:30
Kapfenberg
2-0
St.Polten
Ngày 31/07/2022
31-07 15:30
Sturm Graz (Youth)
2-0
Lafnitz
31-07 15:30
Floridsdorfer AC
0-1
First Wien 1894
Ngày 19/08/2022
19-08 23:10
St.Polten
2-0
Kapfenberg
19-08 23:10
SV Horn
1-1
Floridsdorfer AC
19-08 23:10
Austria Wien (Youth)
3-3
Rapid Vienna (Youth)
19-08 23:10
SKU Amstetten
1-0
FC Liefering
Ngày 03/09/2022
03-09 01:30
SK Vorwarts Steyr
2-1
Trenkwalder Admira Wacker
Ngày 19/03/2023
19-03 16:30
FC Blau Weiss Linz
2-1
SKU Amstetten
Ngày 28/08/2021
28-08 01:25
Grazer AK
4-0
SK Vorwarts Steyr
Ngày 30/09/2022
30-09 23:10
SK Vorwarts Steyr
1-3
SV Horn
30-09 23:10
First Wien 1894
1-0
Kapfenberg
30-09 23:10
FC Dornbirn 1913
3-1
Austria Wien (Youth)
Ngày 19/09/2021
19-09 15:30
Rapid Vienna (Youth)
2-1
Grazer AK
19-09 01:00
SK Vorwarts Steyr
1-2
Austria Lustenau
Ngày 08/10/2022
08-10 19:30
FC Liefering
1-2
Floridsdorfer AC
08-10 01:30
FC Dornbirn 1913
2-5
FC Blau Weiss Linz
Ngày 01/10/2021
01-10 23:30
SK Vorwarts Steyr
2-5
Rapid Vienna (Youth)
01-10 23:30
FC Superfund Pasching
1-3
St.Polten
01-10 23:30
Austria Wien (Youth)
1-3
SV Horn
01-10 23:30
SKU Amstetten
3-0
Kapfenberg
Ngày 07/08/2022
07-08 15:30
Sturm Graz (Youth)
1-1
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 31/07/2021
31-07 01:25
FAC Team Fur Wien
1-2
Austria Wien (Youth)
Ngày 27/02/2022
27-02 16:30
SK Vorwarts Steyr
1-1
SKU Amstetten
Ngày 12/09/2021
12-09 15:30
FC Liefering
6-2
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 01/08/2021
01-08 15:30
SK Vorwarts Steyr
0-4
FC Blau Weiss Linz
01-08 01:00
FC Dornbirn 1913
0-6
SKU Amstetten
Ngày 26/02/2023
26-02 19:30
Sturm Graz (Youth)
0-2
St.Polten
Ngày 08/03/2022
08-03 00:10
Austria Lustenau
1-2
Floridsdorfer AC
Ngày 02/10/2022
02-10 15:30
Floridsdorfer AC
2-1
FC Blau Weiss Linz
Ngày 20/03/2022
20-03 16:30
Floridsdorfer AC
2-1
FC Liefering
Ngày 03/08/2021
03-08 23:30
St.Polten
1-2
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 20/02/2022
20-02 16:30
St.Polten
2-0
FC Liefering
Ngày 02/08/2022
02-08 23:30
FC Liefering
4-3
SK Vorwarts Steyr
Ngày 06/11/2022
06-11 16:30
SV Horn
2-1
SKU Amstetten
Ngày 14/04/2021
14-04 23:30
Grazer AK
3-0
FC Superfund Pasching
14-04 01:25
FC Dornbirn 1913
2-0
Austria Lustenau
Ngày 28/11/2020
28-11 20:30
SK Vorwarts Steyr
3-1
FC Superfund Pasching
28-11 00:30
FC Dornbirn 1913
1-2
FC Liefering
28-11 00:30
Kapfenberg
0-0
SKU Amstetten
28-11 00:30
SV Horn
2-0
Grazer AK
28-11 00:30
FAC Team Fur Wien
4-1
FC Blau Weiss Linz
28-11 00:30
Austria Wien (Youth)
2-3
Lafnitz
28-11 20:30
FC Wacker Innsbruck
2-1
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 17/04/2021
17-04 19:30
SKU Amstetten
0-3
FC Liefering
17-04 01:25
Lafnitz
8-0
FC Dornbirn 1913
17-04 19:30
FC Superfund Pasching
2-3
FAC Team Fur Wien
17-04 19:30
FC Blau Weiss Linz
5-0
SK Vorwarts Steyr
17-04 19:30
Austria Wien (Youth)
0-2
FC Wacker Innsbruck
Ngày 12/12/2020
12-12 00:30
FAC Team Fur Wien
0-2
SKU Amstetten
12-12 20:30
SK Vorwarts Steyr
1-1
FC Dornbirn 1913
12-12 00:30
Austria Lustenau
3-1
Grazer AK
12-12 00:30
FC Blau Weiss Linz
2-0
FC Superfund Pasching
12-12 00:30
FC Wacker Innsbruck
1-4
Lafnitz
12-12 02:25
Austria Wien (Youth)
1-1
Rapid Vienna (Youth)
12-12 00:30
Kapfenberg
4-1
SV Horn
Ngày 23/04/2021
23-04 23:30
SV Horn
1-2
FC Blau Weiss Linz
23-04 23:30
Grazer AK
1-1
Rapid Vienna (Youth)
23-04 23:30
FAC Team Fur Wien
1-0
Austria Lustenau
23-04 23:30
Austria Wien (Youth)
1-1
SKU Amstetten
23-04 23:30
Kapfenberg
0-3
FC Liefering
Ngày 13/09/2020
13-09 15:30
SKU Amstetten
2-2
SK Vorwarts Steyr
13-09 01:00
Grazer AK
0-1
FC Dornbirn 1913
13-09 17:30
FC Liefering
3-0
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 03/03/2021
03-03 00:30
SV Horn
0-0
SG Austria Klagenfurt
Ngày 02/05/2021
02-05 15:30
Rapid Vienna (Youth)
0-2
FC Wacker Innsbruck
Ngày 25/09/2020
25-09 23:30
SG Austria Klagenfurt
3-2
Austria Wien (Youth)
25-09 23:30
FC Liefering
2-0
FC Wacker Innsbruck
25-09 23:30
Kapfenberg
2-4
FC Blau Weiss Linz
25-09 23:30
SV Horn
0-1
Lafnitz
Ngày 20/02/2021
20-02 00:30
FC Superfund Pasching
0-3
FC Wacker Innsbruck
20-02 00:30
FC Blau Weiss Linz
1-0
FC Liefering
20-02 00:30
SKU Amstetten
1-0
SV Horn
20-02 02:25
Austria Lustenau
2-3
Lafnitz
20-02 00:30
SK Vorwarts Steyr
0-1
Austria Wien (Youth)
20-02 20:30
FAC Team Fur Wien
0-1
FC Dornbirn 1913
Ngày 13/05/2021
13-05 15:30
Rapid Vienna (Youth)
1-1
Austria Wien (Youth)
13-05 01:25
FC Liefering
2-3
SG Austria Klagenfurt
13-05 15:30
FC Dornbirn 1913
3-1
SK Vorwarts Steyr
Ngày 30/09/2020
30-09 23:30
FC Dornbirn 1913
1-2
Rapid Vienna (Youth)
30-09 01:25
FC Wacker Innsbruck
0-0
Austria Lustenau
30-09 23:30
FAC Team Fur Wien
4-0
Kapfenberg
Ngày 28/02/2021
28-02 02:25
SK Vorwarts Steyr
1-2
SKU Amstetten
28-02 17:30
Rapid Vienna (Youth)
1-0
FC Liefering
28-02 16:30
FC Wacker Innsbruck
1-1
Kapfenberg
Ngày 16/05/2021
16-05 19:30
SKU Amstetten
2-3
Rapid Vienna (Youth)
16-05 19:30
Austria Lustenau
2-4
FC Liefering
16-05 19:30
SG Austria Klagenfurt
4-0
SV Horn
16-05 19:30
SK Vorwarts Steyr
1-3
FC Wacker Innsbruck
16-05 19:30
Kapfenberg
0-1
FC Dornbirn 1913
16-05 19:30
FAC Team Fur Wien
2-2
Grazer AK
16-05 19:30
FC Superfund Pasching
1-3
Lafnitz
16-05 19:30
FC Blau Weiss Linz
4-0
Austria Wien (Youth)
Ngày 09/04/2021
09-04 23:30
SK Vorwarts Steyr
3-1
SV Horn
09-04 23:30
FC Superfund Pasching
4-0
SKU Amstetten
09-04 23:30
Austria Wien (Youth)
2-1
FAC Team Fur Wien
09-04 23:30
SG Austria Klagenfurt
5-0
Kapfenberg
Ngày 21/11/2020
21-11 00:30
FC Liefering
6-1
Kapfenberg
21-11 00:30
Lafnitz
3-0
SK Vorwarts Steyr
21-11 00:00
FC Blau Weiss Linz
3-2
SV Horn
21-11 00:30
SKU Amstetten
1-2
Austria Wien (Youth)
21-11 00:30
Austria Lustenau
2-1
FAC Team Fur Wien
21-11 20:30
FC Superfund Pasching
0-3
FC Dornbirn 1913
21-11 02:25
SG Austria Klagenfurt
1-1
FC Wacker Innsbruck
Ngày 13/04/2021
13-04 23:10
SKU Amstetten
1-6
SG Austria Klagenfurt
13-04 23:30
Kapfenberg
1-0
Lafnitz
13-04 23:30
SV Horn
2-3
FC Wacker Innsbruck
13-04 23:30
FAC Team Fur Wien
0-1
SK Vorwarts Steyr
Ngày 05/12/2020
05-12 20:30
FC Dornbirn 1913
0-0
Austria Wien (Youth)
05-12 00:30
Rapid Vienna (Youth)
0-3
Kapfenberg
05-12 02:25
Grazer AK
3-0
FC Wacker Innsbruck
05-12 00:30
FC Superfund Pasching
2-1
SG Austria Klagenfurt
05-12 00:30
SKU Amstetten
3-2
Austria Lustenau
Ngày 25/04/2021
25-04 15:30
SK Vorwarts Steyr
0-2
Lafnitz
Ngày 18/09/2020
18-09 23:30
FC Wacker Innsbruck
0-0
FAC Team Fur Wien
18-09 23:30
SK Vorwarts Steyr
0-3
Kapfenberg
18-09 23:30
Rapid Vienna (Youth)
1-1
FC Superfund Pasching
18-09 23:30
FC Dornbirn 1913
1-1
SG Austria Klagenfurt
18-09 23:30
Austria Wien (Youth)
2-4
Grazer AK
Ngày 24/02/2021
24-02 00:30
FC Dornbirn 1913
3-1
Kapfenberg
24-02 00:30
Lafnitz
0-2
FC Superfund Pasching
Ngày 09/05/2021
09-05 15:30
SG Austria Klagenfurt
3-1
FC Superfund Pasching
Ngày 21/02/2021
21-02 16:30
SG Austria Klagenfurt
2-3
Rapid Vienna (Youth)
21-02 02:25
Kapfenberg
3-1
Grazer AK
Ngày 12/05/2021
12-05 23:30
SKU Amstetten
0-2
FAC Team Fur Wien
12-05 23:10
Lafnitz
1-2
FC Wacker Innsbruck
12-05 23:30
SV Horn
2-1
Kapfenberg
12-05 23:30
Grazer AK
2-0
Austria Lustenau
12-05 23:30
FC Superfund Pasching
1-0
FC Blau Weiss Linz
Ngày 29/09/2020
29-09 23:30
FC Superfund Pasching
1-1
FC Liefering
29-09 23:30
FC Blau Weiss Linz
2-0
SKU Amstetten
29-09 23:30
Austria Wien (Youth)
1-2
SV Horn
29-09 23:30
Lafnitz
0-1
Grazer AK
Ngày 06/03/2021
06-03 00:30
Kapfenberg
2-0
SK Vorwarts Steyr
06-03 00:30
FAC Team Fur Wien
2-2
FC Wacker Innsbruck
06-03 02:25
FC Superfund Pasching
2-1
Rapid Vienna (Youth)
06-03 00:30
Austria Lustenau
0-2
FC Blau Weiss Linz
06-03 20:30
SG Austria Klagenfurt
3-2
FC Dornbirn 1913
Ngày 10/04/2021
10-04 01:25
FC Wacker Innsbruck
1-0
FC Dornbirn 1913
10-04 19:30
Lafnitz
1-4
FC Liefering
10-04 19:30
Austria Lustenau
3-2
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 24/04/2021
24-04 19:30
FC Dornbirn 1913
0-3
FC Superfund Pasching
24-04 01:25
FC Wacker Innsbruck
2-0
SG Austria Klagenfurt
Ngày 13/02/2021
13-02 00:30
Austria Wien (Youth)
2-4
FC Blau Weiss Linz
13-02 02:25
FC Wacker Innsbruck
2-0
SK Vorwarts Steyr
13-02 00:30
Rapid Vienna (Youth)
1-0
SKU Amstetten
13-02 00:30
FC Liefering
3-1
Austria Lustenau
Ngày 08/05/2021
08-05 01:25
FC Wacker Innsbruck
5-1
Grazer AK
08-05 19:30
Austria Wien (Youth)
2-4
FC Dornbirn 1913
08-05 19:30
Austria Lustenau
4-2
SKU Amstetten
Ngày 27/09/2020
27-09 01:00
SKU Amstetten
3-3
FC Dornbirn 1913
27-09 15:30
Rapid Vienna (Youth)
2-3
FAC Team Fur Wien
Ngày 20/04/2021
20-04 23:30
SKU Amstetten
0-2
FC Blau Weiss Linz
20-04 23:30
FC Liefering
1-1
FC Superfund Pasching
Ngày 11/09/2020
11-09 23:30
Kapfenberg
0-3
FC Wacker Innsbruck
11-09 23:30
FAC Team Fur Wien
1-2
Lafnitz
11-09 23:30
Austria Lustenau
1-1
SV Horn
11-09 23:30
SG Austria Klagenfurt
3-1
FC Blau Weiss Linz
Ngày 01/05/2021
01-05 01:25
Grazer AK
5-0
SV Horn
01-05 19:30
Austria Lustenau
0-2
SG Austria Klagenfurt
Ngày 26/09/2020
26-09 19:00
Austria Lustenau
0-1
FC Superfund Pasching
26-09 01:25
Grazer AK
0-1
SK Vorwarts Steyr
Ngày 27/02/2021
27-02 00:30
Lafnitz
1-0
FAC Team Fur Wien
27-02 00:30
SV Horn
4-3
Austria Lustenau
27-02 20:30
FC Dornbirn 1913
1-3
Grazer AK
27-02 02:25
FC Blau Weiss Linz
0-1
SG Austria Klagenfurt
27-02 00:30
Austria Wien (Youth)
3-1
FC Superfund Pasching
Ngày 05/03/2021
05-03 22:59
SKU Amstetten
2-0
Lafnitz
Ngày 07/11/2020
07-11 00:30
SV Horn
3-2
Rapid Vienna (Youth)
07-11 02:25
Grazer AK
1-1
SG Austria Klagenfurt
07-11 00:30
FAC Team Fur Wien
2-1
FC Superfund Pasching
07-11 00:30
FC Liefering
0-3
SKU Amstetten
Ngày 11/04/2021
11-04 15:30
FC Blau Weiss Linz
5-0
Grazer AK
Ngày 06/12/2020
06-12 02:25
FC Liefering
0-1
SK Vorwarts Steyr
06-12 16:45
Lafnitz
1-0
FC Blau Weiss Linz
06-12 01:00
SV Horn
2-1
FAC Team Fur Wien
Ngày 18/04/2021
18-04 15:30
SG Austria Klagenfurt
3-0
Grazer AK
18-04 16:30
Rapid Vienna (Youth)
1-0
SV Horn
Ngày 30/04/2021
30-04 23:10
FC Liefering
3-2
FC Dornbirn 1913
30-04 23:30
Lafnitz
1-2
Austria Wien (Youth)
30-04 23:30
FC Superfund Pasching
1-3
SK Vorwarts Steyr
30-04 23:30
FC Blau Weiss Linz
2-0
FAC Team Fur Wien
30-04 23:30
SKU Amstetten
2-1
Kapfenberg
Ngày 07/05/2021
07-05 23:30
SK Vorwarts Steyr
1-4
FC Liefering
07-05 23:30
Kapfenberg
1-1
Rapid Vienna (Youth)
07-05 23:30
FAC Team Fur Wien
1-2
SV Horn
07-05 23:10
FC Blau Weiss Linz
0-0
Lafnitz
Ngày 01/10/2020
01-10 01:25
SK Vorwarts Steyr
2-2
SG Austria Klagenfurt
Ngày 27/04/2021
27-04 23:30
FC Liefering
5-1
Austria Wien (Youth)
Ngày 04/10/2020
04-10 15:30
SG Austria Klagenfurt
5-0
FAC Team Fur Wien
Ngày 24/07/2022
24-07 15:30
Lafnitz
2-1
Trenkwalder Admira Wacker
Ngày 24/10/2020
24-10 01:25
FAC Team Fur Wien
1-3
FC Liefering
Ngày 14/03/2021
14-03 16:30
FC Wacker Innsbruck
0-1
FC Liefering
Ngày 15/04/2021
15-04 01:30
Rapid Vienna (Youth)
2-5
FC Blau Weiss Linz
Ngày 13/12/2020
13-12 16:30
SG Austria Klagenfurt
2-2
FC Liefering
Ngày 19/09/2020
19-09 01:25
Lafnitz
2-2
SKU Amstetten
Ngày 10/04/2022
10-04 15:30
St.Polten
1-1
Lafnitz
Ngày 27/10/2020
27-10 00:30
SV Horn
0-0
SK Vorwarts Steyr
27-10 00:30
SKU Amstetten
3-3
FC Superfund Pasching
Ngày 29/11/2020
29-11 16:30
SG Austria Klagenfurt
2-1
Austria Lustenau
Ngày 12/09/2020
12-09 19:30
FC Superfund Pasching
1-1
Austria Wien (Youth)
Ngày 20/09/2020
20-09 15:30
FC Blau Weiss Linz
5-2
Austria Lustenau
20-09 01:30
SV Horn
2-4
FC Liefering
Ngày 21/03/2021
21-03 16:30
Austria Lustenau
1-2
FC Wacker Innsbruck
Ngày 03/04/2021
03-04 01:25
FAC Team Fur Wien
0-0
SG Austria Klagenfurt
Ngày 16/04/2021
16-04 22:59
Austria Lustenau
1-1
Kapfenberg
Ngày 01/11/2020
01-11 16:30
Austria Lustenau
0-1
FC Dornbirn 1913
Ngày 22/05/2021
22-05 19:30
Austria Wien (Youth)
4-0
SK Vorwarts Steyr
Ngày 07/03/2021
07-03 17:00
FC Liefering
6-2
SV Horn
07-03 16:30
Grazer AK
0-0
Austria Wien (Youth)
Ngày 02/10/2020
02-10 23:30
FC Liefering
1-1
Grazer AK
02-10 23:30
SV Horn
1-1
FC Superfund Pasching
Ngày 14/02/2021
14-02 16:30
Grazer AK
1-0
FAC Team Fur Wien
Kết quả Hạng 2 Áo tối hôm qua, kết quả bóng đá hôm nay Hạng 2 Áo màu bóng 2023 được cập nhật chính xác nhất. KQBĐ Hạng 2 Áo theo thời gian thực ngay tại soikeothom.com