Ngày 16/07/2022
16-07 09:30
Eastern Lions U21
3-1
Melbourne Knights U21
16-07 16:30
Port Melbourne Sharks SC U21
5-2
Dandenong City U21
16-07 14:00
Dandenong Thunder U21
3-3
Bentleigh greens U21
16-07 10:05
Altona Magic U21
2-1
Avondale FC U21
16-07 12:00
Green Gully Cavaliers U21
3-1
St. Albans Saints U21
16-07 10:15
South Melbourne U21
3-1
Oakleigh Cannons U21
Ngày 23/07/2022
23-07 12:00
Melbourne Knights U21
2-1
Dandenong Thunder U21
23-07 10:15
South Melbourne U21
5-3
Altona Magic U21
23-07 11:30
Avondale FC U21
1-0
Port Melbourne Sharks SC U21
23-07 13:00
Hume City U21
2-0
Green Gully Cavaliers U21
Ngày 25/04/2022
25-04 13:00
Altona Magic U21
1-5
South Melbourne U21
25-04 12:15
Oakleigh Cannons U21
3-0
Bentleigh greens U21
Ngày 13/08/2022
13-08 13:00
Hume City U21
3-1
Dandenong Thunder U21
13-08 12:00
Melbourne Knights U21
0-1
Altona Magic U21
13-08 17:00
South Melbourne U21
7-0
Dandenong City U21
13-08 12:00
Green Gully Cavaliers U21
2-1
Eastern Lions U21
Ngày 07/05/2022
07-05 16:30
Port Melbourne Sharks SC U21
5-1
Bentleigh greens U21
07-05 14:00
Dandenong Thunder U21
2-1
Hume City U21
07-05 13:00
Altona Magic U21
2-1
Melbourne Knights U21
07-05 11:45
Dandenong City U21
2-9
South Melbourne U21
07-05 09:15
Eastern Lions U21
1-0
Green Gully Cavaliers U21
Ngày 21/08/2022
21-08 09:30
Eastern Lions U21
5-2
Heidelberg United U21
21-08 09:30
Dandenong Thunder U21
1-3
Green Gully Cavaliers U21
21-08 09:30
Dandenong City U21
2-1
Bentleigh greens U21
21-08 09:30
Avondale FC U21
0-5
South Melbourne U21
21-08 09:30
Altona Magic U21
3-0
St. Albans Saints U21
21-08 09:30
Port Melbourne Sharks SC U21
5-1
Melbourne Knights U21
21-08 09:30
Oakleigh Cannons U21
0-1
Hume City U21
Ngày 15/05/2022
15-05 09:00
South Melbourne U21
4-3
Avondale FC U21
15-05 10:00
Heidelberg United U21
3-1
Eastern Lions U21
15-05 09:30
St. Albans Saints U21
1-0
Altona Magic U21
Ngày 28/05/2022
28-05 16:35
Port Melbourne Sharks SC U21
1-2
Hume City U21
28-05 14:00
Dandenong Thunder U21
3-0
Heidelberg United U21
28-05 13:00
Altona Magic U21
3-0
Green Gully Cavaliers U21
28-05 11:15
Dandenong City U21
4-1
St. Albans Saints U21
28-05 10:15
South Melbourne U21
2-0
Bentleigh greens U21
28-05 09:15
Avondale FC U21
0-2
Melbourne Knights U21
Ngày 26/02/2022
26-02 08:15
Eastern Lions U21
0-3
Oakleigh Cannons U21
26-02 11:00
Green Gully Cavaliers U21
2-3
Altona Magic U21
26-02 12:00
Hume City U21
3-2
Port Melbourne Sharks SC U21
26-02 11:00
Melbourne Knights U21
0-3
Avondale FC U21
Ngày 16/04/2022
16-04 09:30
St. Albans Saints U21
2-3
Green Gully Cavaliers U21
16-04 09:15
Avondale FC U21
3-2
Altona Magic U21
16-04 13:00
Hume City U21
4-2
Heidelberg United U21
16-04 12:00
Melbourne Knights U21
1-4
Eastern Lions U21
16-04 11:45
Dandenong City U21
2-0
Port Melbourne Sharks SC U21
Ngày 05/08/2022
05-08 15:30
St. Albans Saints U21
0-3
Eastern Lions U21
Ngày 30/04/2022
30-04 13:00
Hume City U21
1-2
Eastern Lions U21
30-04 12:00
Melbourne Knights U21
1-3
Oakleigh Cannons U21
30-04 12:00
Green Gully Cavaliers U21
4-5
Heidelberg United U21
30-04 09:15
Avondale FC U21
10-1
Dandenong City U21
30-04 14:30
Bentleigh greens U21
2-2
Altona Magic U21
Ngày 29/07/2022
29-07 15:15
Oakleigh Cannons U21
1-4
Melbourne Knights U21
Ngày 30/07/2022
30-07 16:30
Port Melbourne Sharks SC U21
2-3
South Melbourne U21
30-07 14:00
Dandenong Thunder U21
3-2
St. Albans Saints U21
30-07 13:00
Altona Magic U21
2-1
Bentleigh greens U21
30-07 11:30
Dandenong City U21
4-0
Avondale FC U21
30-07 09:30
Eastern Lions U21
2-4
Hume City U21
Ngày 23/04/2022
23-04 11:45
Dandenong City U21
0-7
Heidelberg United U21
23-04 16:30
Port Melbourne Sharks SC U21
3-2
Avondale FC U21
23-04 14:00
Dandenong Thunder U21
1-0
Melbourne Knights U21
23-04 12:00
Green Gully Cavaliers U21
2-4
Hume City U21
23-04 09:15
Eastern Lions U21
1-3
St. Albans Saints U21
Ngày 05/03/2021
05-03 14:30
Dandenong City U20
0-3
St. Albans Saints U20
05-03 14:15
Bentleigh greens U20
4-0
Port Melbourne Sharks SC U20
05-03 14:15
Oakleigh Cannons U20
4-0
Heidelberg United U20
Ngày 04/03/2023
04-03 09:00
Bentleigh greens U21
1-1
Green Gully Cavaliers U21
04-03 08:30
South Melbourne U21
3-1
Melbourne Knights U21
04-03 08:15
Avondale FC U21
0-2
Hume City U21
04-03 09:00
St. Albans Saints U21
1-0
Heidelberg United U21
04-03 16:00
Port Melbourne Sharks SC U21
1-0
Moreland City U21
04-03 12:45
Dandenong Thunder U21
2-3
Oakleigh Cannons U21
04-03 12:15
Altona Magic U21
0-5
North Geelong Warriors U21
Ngày 13/03/2021
13-03 11:00
Port Melbourne Sharks SC U20
2-4
Eastern Lions U20
13-03 12:35
Altona Magic U20
3-1
Heidelberg United U20
13-03 13:30
Hume City U20
0-1
Dandenong City U20
Ngày 20/06/2021
20-06 09:35
Avondale FC U20
4-1
Dandenong City U20
20-06 10:00
Heidelberg United U20
2-3
Green Gully Cavaliers U20
20-06 09:35
St. Albans Saints U20
0-2
Bentleigh greens U20
Ngày 12/03/2023
12-03 13:00
Melbourne Knights U21
6-0
Bentleigh greens U21
Ngày 21/03/2021
21-03 11:00
Port Melbourne Sharks SC U20
1-2
South Melbourne U20
21-03 11:00
Melbourne Knights U20
2-2
Hume City U20
Ngày 25/03/2023
25-03 13:45
Oakleigh Cannons U21
1-2
Hume City U21
25-03 12:45
Dandenong Thunder U21
0-3
Port Melbourne Sharks SC U21
25-03 09:00
Moreland City U21
1-4
North Geelong Warriors U21
25-03 08:15
Avondale FC U21
0-0
Green Gully Cavaliers U21
Ngày 01/04/2023
01-04 09:00
Bentleigh greens U21
3-0
St. Albans Saints U21
01-04 08:45
North Geelong Warriors U21
0-3
Green Gully Cavaliers U21
01-04 08:15
Avondale FC U21
4-0
Melbourne Knights U21
01-04 13:00
Oakleigh Cannons U21
2-0
South Melbourne U21
01-04 12:15
Altona Magic U21
5-2
Dandenong Thunder U21
01-04 09:00
Moreland City U21
0-4
Hume City U21
Ngày 04/06/2022
04-06 13:00
Hume City U21
4-0
Dandenong City U21
04-06 12:00
Melbourne Knights U21
2-4
South Melbourne U21
04-06 12:00
Green Gully Cavaliers U21
2-3
Port Melbourne Sharks SC U21
04-06 09:15
Eastern Lions U21
2-2
Altona Magic U21
04-06 14:00
Dandenong Thunder U21
0-1
Oakleigh Cannons U21
Ngày 05/03/2022
05-03 10:45
Dandenong City U21
1-2
Hume City U21
05-03 08:15
South Melbourne U21
1-0
Melbourne Knights U21
05-03 08:15
Avondale FC U21
4-2
St. Albans Saints U21
05-03 15:30
Port Melbourne Sharks SC U21
1-1
Green Gully Cavaliers U21
05-03 13:30
Altona Magic U21
0-4
Eastern Lions U21
Ngày 19/06/2022
19-06 10:00
Heidelberg United U21
1-4
Melbourne Knights U21
19-06 10:00
St. Albans Saints U21
0-5
Bentleigh greens U21
Ngày 19/03/2022
19-03 15:30
Port Melbourne Sharks SC U21
1-2
Dandenong Thunder U21
19-03 13:30
Altona Magic U21
2-0
Oakleigh Cannons U21
19-03 11:00
Melbourne Knights U21
2-3
Heidelberg United U21
19-03 10:45
Dandenong City U21
2-5
Eastern Lions U21
19-03 08:15
South Melbourne U21
2-3
Hume City U21
19-03 08:15
Avondale FC U21
3-0
Green Gully Cavaliers U21
Ngày 25/06/2022
25-06 11:30
Dandenong City U21
3-2
Dandenong Thunder U21
25-06 09:15
Avondale FC U21
1-0
Eastern Lions U21
25-06 16:30
Port Melbourne Sharks SC U21
0-1
Oakleigh Cannons U21
25-06 13:00
Altona Magic U21
1-3
Heidelberg United U21
25-06 10:15
South Melbourne U21
7-1
Green Gully Cavaliers U21
25-06 12:00
Melbourne Knights U21
1-1
St. Albans Saints U21
Ngày 26/03/2022
26-03 11:00
Dandenong Thunder U21
0-2
Dandenong City U21
26-03 12:00
Hume City U21
4-1
Bentleigh greens U21
26-03 08:15
Eastern Lions U21
0-4
Avondale FC U21
26-03 09:00
Green Gully Cavaliers U21
1-1
South Melbourne U21
Ngày 03/07/2022
03-07 09:30
St. Albans Saints U21
3-2
Heidelberg United U21
Ngày 08/04/2022
08-04 15:15
Oakleigh Cannons U21
0-3
Avondale FC U21
Ngày 14/03/2021
14-03 10:30
St. Albans Saints U20
1-5
Melbourne Knights U20
14-03 09:30
Avondale FC U20
0-2
Green Gully Cavaliers U20
Ngày 05/06/2022
05-06 10:00
Heidelberg United U21
2-2
Bentleigh greens U21
05-06 09:30
St. Albans Saints U21
0-2
Avondale FC U21
Ngày 18/06/2022
18-06 14:15
Oakleigh Cannons U21
2-2
Altona Magic U21
18-06 14:00
Dandenong Thunder U21
2-4
Port Melbourne Sharks SC U21
18-06 13:00
Hume City U21
1-1
South Melbourne U21
18-06 12:00
Green Gully Cavaliers U21
3-1
Avondale FC U21
18-06 09:20
Eastern Lions U21
2-2
Dandenong City U21
Ngày 27/03/2022
27-03 11:30
St. Albans Saints U21
0-1
Melbourne Knights U21
27-03 09:00
Heidelberg United U21
1-2
Altona Magic U21
Ngày 08/07/2022
08-07 15:15
Bentleigh greens U21
4-1
Eastern Lions U21
Ngày 09/04/2022
09-04 14:00
Dandenong Thunder U21
0-6
South Melbourne U21
09-04 13:00
Hume City U21
1-1
St. Albans Saints U21
09-04 13:00
Altona Magic U21
4-2
Dandenong City U21
09-04 12:00
Green Gully Cavaliers U21
0-4
Melbourne Knights U21
09-04 09:15
Eastern Lions U21
3-3
Bentleigh greens U21
Ngày 18/03/2023
18-03 15:30
Port Melbourne Sharks SC U21
2-1
Melbourne Knights U21
18-03 12:15
Altona Magic U21
2-1
Green Gully Cavaliers U21
18-03 10:45
North Geelong Warriors U21
4-1
Hume City U21
18-03 08:30
Bentleigh greens U21
0-1
Dandenong Thunder U21
18-03 08:30
South Melbourne U21
2-1
Heidelberg United U21
18-03 08:15
Avondale FC U21
8-0
Moreland City U21
Ngày 21/05/2022
21-05 09:30
St. Albans Saints U21
1-1
Port Melbourne Sharks SC U21
21-05 13:00
Hume City U21
2-1
Altona Magic U21
21-05 12:00
Melbourne Knights U21
1-1
Dandenong City U21
21-05 12:00
Green Gully Cavaliers U21
0-2
Oakleigh Cannons U21
21-05 09:15
Eastern Lions U21
4-0
Dandenong Thunder U21
21-05 14:30
Bentleigh greens U21
0-2
Avondale FC U21
Ngày 12/03/2022
12-03 09:00
Green Gully Cavaliers U21
2-0
Dandenong City U21
12-03 13:00
Dandenong Thunder U21
1-2
Altona Magic U21
12-03 12:00
Hume City U21
4-4
Avondale FC U21
12-03 11:00
Melbourne Knights U21
1-2
Bentleigh greens U21
12-03 08:15
Eastern Lions U21
1-2
Port Melbourne Sharks SC U21
Ngày 09/07/2022
09-07 16:30
Port Melbourne Sharks SC U21
3-1
Heidelberg United U21
09-07 11:30
Dandenong City U21
1-3
Altona Magic U21
09-07 10:15
South Melbourne U21
2-1
Dandenong Thunder U21
09-07 09:15
Avondale FC U21
0-0
Oakleigh Cannons U21
Ngày 26/03/2023
26-03 13:00
St. Albans Saints U21
1-1
South Melbourne U21
26-03 11:00
Melbourne Knights U21
1-0
Altona Magic U21
Ngày 27/02/2022
27-02 10:30
St. Albans Saints U21
3-1
Dandenong City U21
27-02 09:00
Heidelberg United U21
1-2
Dandenong Thunder U21
Ngày 10/06/2022
10-06 15:15
Bentleigh greens U21
3-2
Melbourne Knights U21
Ngày 01/04/2022
01-04 14:20
Bentleigh greens U21
2-0
Green Gully Cavaliers U21
Ngày 10/03/2023
10-03 14:15
Heidelberg United U21
2-1
Oakleigh Cannons U21
Ngày 01/05/2022
01-05 10:15
St. Albans Saints U21
2-3
Dandenong Thunder U21
01-05 09:00
South Melbourne U21
0-3
Port Melbourne Sharks SC U21
Ngày 14/08/2022
14-08 10:00
Heidelberg United U21
1-0
Avondale FC U21
14-08 09:30
St. Albans Saints U21
1-0
Oakleigh Cannons U21
Ngày 11/06/2022
11-06 16:30
Port Melbourne Sharks SC U21
7-0
Eastern Lions U21
11-06 13:00
Altona Magic U21
0-0
Dandenong Thunder U21
11-06 11:30
Dandenong City U21
2-0
Green Gully Cavaliers U21
11-06 09:15
Avondale FC U21
1-2
Hume City U21
Ngày 01/07/2022
01-07 15:15
Oakleigh Cannons U21
2-1
Dandenong City U21
Ngày 02/04/2022
02-04 15:30
Port Melbourne Sharks SC U21
2-0
Altona Magic U21
02-04 13:00
Dandenong Thunder U21
0-5
Avondale FC U21
02-04 11:00
Melbourne Knights U21
1-0
Hume City U21
02-04 10:45
Dandenong City U21
3-3
Oakleigh Cannons U21
02-04 09:15
South Melbourne U21
2-1
Eastern Lions U21
Ngày 17/07/2022
17-07 10:00
Heidelberg United U21
0-2
Hume City U21
Ngày 11/03/2023
11-03 12:45
Dandenong Thunder U21
2-2
South Melbourne U21
11-03 11:30
Hume City U21
0-0
St. Albans Saints U21
11-03 11:00
Green Gully Cavaliers U21
0-2
Port Melbourne Sharks SC U21
11-03 10:45
North Geelong Warriors U21
1-1
Avondale FC U21
11-03 09:00
Moreland City U21
0-5
Altona Magic U21
Ngày 13/05/2022
13-05 15:15
Bentleigh greens U21
0-2
Dandenong City U21
Ngày 04/03/2022
04-03 14:30
Bentleigh greens U21
3-1
Heidelberg United U21
04-03 14:15
Oakleigh Cannons U21
2-1
Dandenong Thunder U21
Ngày 12/06/2022
12-06 09:00
South Melbourne U21
6-1
St. Albans Saints U21
Ngày 02/07/2022
02-07 13:00
Hume City U21
3-0
Melbourne Knights U21
02-07 13:00
Altona Magic U21
0-4
Port Melbourne Sharks SC U21
02-07 12:00
Green Gully Cavaliers U21
1-3
Bentleigh greens U21
02-07 09:15
Eastern Lions U21
4-3
South Melbourne U21
02-07 09:15
Avondale FC U21
5-1
Dandenong Thunder U21
Ngày 03/09/2022
03-09 10:00
Hume City U21
0-2
Port Melbourne Sharks SC U21
Ngày 09/08/2022
09-08 16:00
Melbourne Knights U21
1-4
Green Gully Cavaliers U21
Ngày 22/07/2022
22-07 15:15
Bentleigh greens U21
1-1
Oakleigh Cannons U21
Ngày 14/05/2022
14-05 13:00
Hume City U21
0-0
Oakleigh Cannons U21
14-05 12:00
Melbourne Knights U21
0-1
Port Melbourne Sharks SC U21
14-05 12:00
Green Gully Cavaliers U21
0-5
Dandenong Thunder U21
Ngày 25/03/2022
25-03 14:15
Oakleigh Cannons U21
3-2
Port Melbourne Sharks SC U21
Ngày 10/04/2022
10-04 10:00
Heidelberg United U21
1-2
Port Melbourne Sharks SC U21
Ngày 13/03/2022
13-03 10:30
St. Albans Saints U21
1-3
South Melbourne U21
13-03 09:00
Heidelberg United U21
0-4
Oakleigh Cannons U21
Ngày 24/06/2022
24-06 15:15
Bentleigh greens U21
1-0
Hume City U21
Ngày 31/07/2022
31-07 10:00
Heidelberg United U21
0-2
Green Gully Cavaliers U21
Ngày 06/05/2022
06-05 15:15
Oakleigh Cannons U21
5-2
St. Albans Saints U21
Ngày 22/05/2022
22-05 10:00
Heidelberg United U21
2-5
South Melbourne U21
Ngày 25/02/2022
25-02 14:30
Bentleigh greens U21
1-0
South Melbourne U21
Ngày 24/07/2022
24-07 10:00
Heidelberg United U21
2-0
Dandenong City U21
Ngày 12/08/2022
12-08 15:15
Bentleigh greens U21
1-2
Port Melbourne Sharks SC U21
Ngày 08/05/2022
08-05 09:00
Avondale FC U21
1-1
Heidelberg United U21
Ngày 27/05/2022
27-05 15:15
Oakleigh Cannons U21
4-1
Eastern Lions U21
Ngày 13/06/2022
13-06 11:00
Oakleigh Cannons U21
1-0
Heidelberg United U21
Ngày 18/03/2022
18-03 14:30
Bentleigh greens U21
1-0
St. Albans Saints U21
Ngày 03/07/2021
03-07 09:15
Avondale FC U20
4-0
Bentleigh greens U20
03-07 16:45
Hume City U20
1-2
Eastern Lions U20
03-07 14:00
Dandenong Thunder U20
4-2
South Melbourne U20
03-07 12:00
Green Gully Cavaliers U20
4-2
Altona Magic U20
Ngày 03/04/2021
03-04 11:00
Melbourne Knights U20
1-0
Heidelberg United U20
03-04 11:00
Port Melbourne Sharks SC U20
3-0
St. Albans Saints U20
03-04 12:15
Eastern Lions U20
3-4
Hume City U20
03-04 10:00
Altona Magic U20
1-3
Green Gully Cavaliers U20
03-04 08:30
South Melbourne U20
4-4
Dandenong Thunder U20
Ngày 11/07/2021
11-07 10:00
Melbourne Knights U20
0-1
Oakleigh Cannons U20
11-07 10:00
Heidelberg United U20
1-2
Bentleigh greens U20
11-07 10:00
Eastern Lions U20
0-1
Avondale FC U20
11-07 09:30
St. Albans Saints U20
2-1
Dandenong Thunder U20
Ngày 11/04/2021
11-04 12:00
Bentleigh greens U20
0-2
Heidelberg United U20
11-04 09:30
Avondale FC U20
6-2
Eastern Lions U20
Ngày 23/04/2021
23-04 15:20
Oakleigh Cannons U20
3-0
Eastern Lions U20
23-04 15:30
Dandenong City U20
0-2
South Melbourne U20
Ngày 31/07/2021
31-07 12:00
Green Gully Cavaliers U20
0-0
Bentleigh greens U20
31-07 09:15
Avondale FC U20
3-1
St. Albans Saints U20
31-07 16:45
Hume City U20
1-2
South Melbourne U20
31-07 13:30
Altona Magic U20
0-1
Eastern Lions U20
Ngày 01/05/2021
01-05 14:00
Dandenong Thunder U20
3-0
Heidelberg United U20
01-05 11:55
Bentleigh greens U20
2-2
Green Gully Cavaliers U20
01-05 10:00
Port Melbourne Sharks SC U20
1-2
Oakleigh Cannons U20
01-05 09:30
Eastern Lions U20
3-3
Altona Magic U20
01-05 14:15
South Melbourne U20
2-2
Hume City U20
Ngày 14/05/2021
14-05 15:20
Bentleigh greens U20
4-1
Melbourne Knights U20
Ngày 22/05/2021
22-05 09:35
South Melbourne U20
6-1
Bentleigh greens U20
22-05 13:35
Altona Magic U20
2-5
St. Albans Saints U20
22-05 12:00
Green Gully Cavaliers U20
1-0
Dandenong Thunder U20
Ngày 19/02/2022
19-02 08:15
Avondale FC U21
1-0
Bentleigh greens U21
19-02 15:35
Port Melbourne Sharks SC U21
2-0
St. Albans Saints U21
19-02 13:30
Altona Magic U21
0-2
Hume City U21
19-02 13:00
Dandenong Thunder U21
1-3
Eastern Lions U21
19-02 10:45
Dandenong City U21
1-2
Melbourne Knights U21
19-02 08:15
South Melbourne U21
4-0
Heidelberg United U21
Ngày 25/02/2023
25-02 12:45
Dandenong Thunder U21
2-1
St. Albans Saints U21
25-02 11:00
Green Gully Cavaliers U21
3-6
South Melbourne U21
25-02 10:45
North Geelong Warriors U21
0-5
Port Melbourne Sharks SC U21
25-02 09:00
Moreland City U21
0-0
Bentleigh greens U21
25-02 08:30
Hume City U21
2-1
Heidelberg United U21
25-02 08:15
Avondale FC U21
1-1
Altona Magic U21
Ngày 26/03/2021
26-03 14:15
Oakleigh Cannons U20
1-0
Green Gully Cavaliers U20
Ngày 24/04/2021
24-04 10:00
Heidelberg United U20
1-2
Port Melbourne Sharks SC U20
24-04 09:30
Avondale FC U20
6-3
Dandenong Thunder U20
24-04 16:45
Hume City U20
1-1
St. Albans Saints U20
24-04 13:30
Altona Magic U20
0-4
Bentleigh greens U20
24-04 12:00
Green Gully Cavaliers U20
1-9
Melbourne Knights U20
Ngày 02/05/2021
02-05 10:00
Melbourne Knights U20
3-2
Dandenong City U20
02-05 09:30
St. Albans Saints U20
1-5
Avondale FC U20
Ngày 15/05/2021
15-05 16:45
Hume City U20
0-0
Heidelberg United U20
15-05 14:00
Dandenong Thunder U20
1-1
Altona Magic U20
15-05 12:00
Port Melbourne Sharks SC U20
3-2
Green Gully Cavaliers U20
15-05 09:30
Eastern Lions U20
3-2
Dandenong City U20
Ngày 25/06/2021
25-06 15:30
Dandenong City U20
2-1
Heidelberg United U20
25-06 15:15
Bentleigh greens U20
1-0
Hume City U20
Ngày 27/03/2021
27-03 13:00
Dandenong Thunder U20
3-4
Port Melbourne Sharks SC U20
27-03 13:00
Hume City U20
1-0
Bentleigh greens U20
27-03 12:30
Altona Magic U20
1-3
South Melbourne U20
27-03 10:30
St. Albans Saints U20
0-2
Eastern Lions U20
27-03 08:30
Avondale FC U20
3-1
Melbourne Knights U20
Ngày 16/04/2021
16-04 15:30
Dandenong City U20
2-1
Green Gully Cavaliers U20
16-04 15:15
Bentleigh greens U20
1-1
Oakleigh Cannons U20
Ngày 23/05/2021
23-05 10:05
Heidelberg United U20
0-1
Avondale FC U20
23-05 10:00
Melbourne Knights U20
1-1
Eastern Lions U20
Ngày 06/03/2021
06-03 13:15
Altona Magic U20
2-2
Avondale FC U20
06-03 11:10
Green Gully Cavaliers U20
4-3
Hume City U20
06-03 08:35
South Melbourne U20
1-0
Eastern Lions U20
Ngày 01/08/2021
01-08 10:00
Heidelberg United U20
2-1
Dandenong Thunder U20
Ngày 07/05/2021
07-05 14:00
Green Gully Cavaliers U20
2-4
Eastern Lions U20
07-05 15:30
Dandenong City U20
0-4
Bentleigh greens U20
07-05 17:15
Oakleigh Cannons U20
1-2
Dandenong Thunder U20
Ngày 17/02/2023
17-02 14:15
Heidelberg United U21
1-2
Dandenong Thunder U21
17-02 14:15
Oakleigh Cannons U21
2-0
Green Gully Cavaliers U21
Ngày 19/03/2021
19-03 14:30
Dandenong City U20
1-3
Avondale FC U20
19-03 14:15
Bentleigh greens U20
1-0
St. Albans Saints U20
Ngày 26/06/2021
26-06 12:00
Port Melbourne Sharks SC U20
1-1
Dandenong Thunder U20
26-06 12:05
Green Gully Cavaliers U20
1-0
Oakleigh Cannons U20
26-06 09:30
South Melbourne U20
4-0
Altona Magic U20
26-06 09:30
Eastern Lions U20
2-1
St. Albans Saints U20
Ngày 04/07/2021
04-07 10:10
Heidelberg United U20
1-3
Melbourne Knights U20
04-07 09:30
St. Albans Saints U20
4-1
Port Melbourne Sharks SC U20
Ngày 27/02/2021
27-02 13:30
Hume City U20
3-1
Altona Magic U20
27-02 11:00
Port Melbourne Sharks SC U20
0-4
Melbourne Knights U20
27-02 08:30
Eastern Lions U20
1-2
Bentleigh greens U20
Ngày 17/04/2021
17-04 16:15
South Melbourne U20
2-1
St. Albans Saints U20
17-04 14:00
Dandenong Thunder U20
1-2
Hume City U20
17-04 12:00
Port Melbourne Sharks SC U20
0-2
Avondale FC U20
17-04 09:30
Eastern Lions U20
1-4
Heidelberg United U20
Ngày 18/06/2021
18-06 15:20
Oakleigh Cannons U20
3-0
Altona Magic U20
Ngày 09/04/2021
09-04 15:15
Oakleigh Cannons U20
3-1
Melbourne Knights U20
Ngày 16/05/2021
16-05 09:30
St. Albans Saints U20
4-1
Oakleigh Cannons U20
16-05 09:30
Avondale FC U20
3-0
South Melbourne U20
Ngày 18/02/2023
18-02 16:10
Port Melbourne Sharks SC U21
3-0
Avondale FC U21
18-02 12:15
Altona Magic U21
0-2
Hume City U21
18-02 09:00
Bentleigh greens U21
4-1
North Geelong Warriors U21
18-02 08:30
South Melbourne U21
3-1
Moreland City U21
Ngày 07/03/2021
07-03 11:00
Melbourne Knights U20
2-4
Dandenong Thunder U20
Ngày 19/06/2021
19-06 16:45
Hume City U20
0-1
Melbourne Knights U20
19-06 14:00
Dandenong Thunder U20
0-4
Eastern Lions U20
19-06 09:40
South Melbourne U20
6-1
Port Melbourne Sharks SC U20
Ngày 20/03/2021
20-03 14:00
Altona Magic U20
4-1
Oakleigh Cannons U20
20-03 11:00
Green Gully Cavaliers U20
6-1
Heidelberg United U20
20-03 09:00
Eastern Lions U20
1-1
Dandenong Thunder U20
Ngày 26/02/2021
26-02 14:30
Dandenong Thunder U20
3-1
Dandenong City U20
Ngày 31/03/2023
31-03 14:15
Heidelberg United U21
0-2
Port Melbourne Sharks SC U21
Ngày 10/04/2021
10-04 14:00
Dandenong Thunder U20
1-2
St. Albans Saints U20
10-04 13:30
Altona Magic U20
1-0
Dandenong City U20
10-04 13:30
Hume City U20
3-2
Port Melbourne Sharks SC U20
10-04 12:00
Green Gully Cavaliers U20
1-4
South Melbourne U20
Ngày 08/05/2021
08-05 09:15
Avondale FC U20
1-1
Hume City U20
08-05 13:30
Altona Magic U20
2-2
Port Melbourne Sharks SC U20
Ngày 04/09/2022
04-09 16:00
South Melbourne U21
3-0
Avondale FC U21
Ngày 26/02/2023
26-02 11:00
Melbourne Knights U21
1-2
Oakleigh Cannons U21
Ngày 12/03/2021
12-03 14:30
Dandenong Thunder U20
1-3
Bentleigh greens U20
12-03 14:15
Oakleigh Cannons U20
0-2
South Melbourne U20
Ngày 19/03/2023
19-03 10:30
St. Albans Saints U21
1-2
Oakleigh Cannons U21
Ngày 28/03/2021
28-03 09:30
Heidelberg United U20
1-0
Dandenong City U20
Ngày 09/07/2021
09-07 15:30
Dandenong City U20
2-3
Altona Magic U20
Ngày 28/02/2021
28-02 10:40
St. Albans Saints U20
0-2
Green Gully Cavaliers U20
28-02 10:00
Heidelberg United U20
0-2
South Melbourne U20
28-02 09:40
Avondale FC U20
1-4
Oakleigh Cannons U20
Ngày 30/07/2021
30-07 15:30
Dandenong City U20
1-3
Melbourne Knights U20
30-07 15:15
Oakleigh Cannons U20
0-1
Port Melbourne Sharks SC U20
Ngày 10/07/2022
10-07 09:30
St. Albans Saints U21
2-3
Hume City U21
Ngày 15/04/2022
15-04 15:15
Bentleigh greens U21
0-1
Dandenong Thunder U21
Ngày 27/06/2021
27-06 10:00
Melbourne Knights U20
1-2
Avondale FC U20
Ngày 31/03/2021
31-03 14:30
Dandenong City U20
0-4
Oakleigh Cannons U20
31-03 14:30
Bentleigh greens U20
3-1
Avondale FC U20
Ngày 10/07/2021
10-07 12:00
Port Melbourne Sharks SC U20
2-1
Hume City U20
10-07 09:30
South Melbourne U20
4-0
Green Gully Cavaliers U20
Ngày 18/04/2021
18-04 10:00
Melbourne Knights U20
1-1
Altona Magic U20
Ngày 18/04/2022
18-04 11:30
Oakleigh Cannons U21
2-4
South Melbourne U21
Ngày 18/02/2022
18-02 14:15
Oakleigh Cannons U21
1-2
Green Gully Cavaliers U21
Ngày 02/07/2021
02-07 15:15
Oakleigh Cannons U20
2-0
Dandenong City U20
Ngày 24/03/2023
24-03 14:15
Heidelberg United U21
1-3
Bentleigh greens U21
Ngày 10/09/2022
10-09 11:00
South Melbourne U21
3-3
Port Melbourne Sharks SC U21
Ngày 03/04/2022
03-04 10:00
Heidelberg United U21
1-4
St. Albans Saints U21
Ngày 21/05/2021
21-05 15:30
Dandenong City U20
0-2
Port Melbourne Sharks SC U20
21-05 15:15
Oakleigh Cannons U20
1-2
Hume City U20
Ngày 27/08/2022
27-08 15:00
Port Melbourne Sharks SC U21
6-0
Altona Magic U21
27-08 10:00
Avondale FC U21
2-0
Oakleigh Cannons U21
Ngày 09/05/2021
09-05 10:00
Heidelberg United U20
2-2
St. Albans Saints U20
09-05 10:00
Melbourne Knights U20
1-1
South Melbourne U20
Ngày 19/02/2023
19-02 10:30
St. Albans Saints U21
0-0
Melbourne Knights U21
Kết quả Ngoại hạng u20 Úc bang Victorian tối hôm qua, kết quả bóng đá hôm nay Ngoại hạng u20 Úc bang Victorian màu bóng 2023 được cập nhật chính xác nhất. KQBĐ Ngoại hạng u20 Úc bang Victorian theo thời gian thực ngay tại soikeothom.com